Thông số kỹ thuật máy hút bụi công nghiệp Palada PD30
| Loại máy | Máy hút bụi công nghiệp |
| Mã sản phẩm | PD30 |
| Thương hiệu | Palada – Việt Nam |
| Công suất | 1500W |
| Dung tích | 30 lít |
| Lưu lượng khí | 110 l/s |
| Chiều dài dây điện | 8 – 10 m |
| Kích thước | 43 × 43 × 78 cm |
| Phụ kiện | 1 bàn hút nước/ bụi, ống dẫn hướng, 1 ống dẫn mềm, 1 đầu hút góc, 1 đầu chổi tròn |



